CauDuong.comCầu Đường

Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Phú Vinh

Thi công cầu, đường · Chi nhánh doanh nghiệp · Phường Hải Châu · Đà Nẵng

📍 202 Nguyễn Chí Thanh, Phường Hải Châu, TP Đà Nẵng

Từ 2015
Chỉ đường

Tổng quan

Vị trí trên bản đồ

Chỉ đường

📍 202 Nguyễn Chí Thanh, Phường Hải Châu, TP Đà Nẵng

Giới thiệu Đầu Tư Xây Dựng Phú Vinh

Theo thông tin đăng ký công khai, Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Phú Vinh đặt địa điểm kinh doanh tại 202 Nguyễn Chí Thanh, Phường Hải Châu, TP Đà Nẵng. Đây là chi nhánh — đơn vị phụ thuộc, không có tư cách pháp nhân; doanh nghiệp mở chi nhánh chịu trách nhiệm về nghĩa vụ của chi nhánh. Hoá đơn nên ghi rõ cả tên chi nhánh lẫn doanh nghiệp chủ quản. Mã số thuế 0302427817-001 có phần đuôi sau dấu gạch — dạng mã cấp cho đơn vị phụ thuộc hoặc địa điểm kinh doanh của một mã gốc.

Xem thêm

Danh bạ xếp cơ sở này vào nhóm "Thi công cầu, đường" (theo tên đăng ký hoặc dữ liệu nguồn). Doanh nghiệp trong danh bạ là pháp nhân đăng ký ngành xây dựng công trình đường bộ, cầu, sản xuất bê tông nhựa, kinh doanh vật tư cầu đường hoặc tư vấn, thí nghiệm công trình giao thông, lấy từ đăng ký doanh nghiệp. Danh bạ cho biết doanh nghiệp tồn tại và đăng ký ngành gì, không xác nhận năng lực, máy móc hay chất lượng công trình đã làm. Theo đăng ký, cơ sở hoạt động từ 25/09/2015 — khoảng 11 năm tính đến nay. So với 148 doanh nghiệp ở Đà Nẵng có ghi ngày hoạt động, thâm niên của cơ sở ở khoảng giữa.

Phường Hải Châu là một phường (khu vực đô thị) thuộc Đà Nẵng; danh bạ đang có 14 doanh nghiệp cầu đường ở đây, xếp thứ 3 trong các phường xã của tỉnh theo số doanh nghiệp. Từ ngày 1/7/2025, Phường Hải Châu được hình thành từ toàn bộ hoặc một phần địa bàn cũ: Phường Hải Châu, Phường Phước Ninh, Phường Thạch Thang, Phường Thanh Bình, Phường Thuận Phước (Quận Hải Châu). Giấy tờ in trước tháng 7/2025 có thể còn ghi tên phường, quận cũ — vẫn là cùng một địa điểm. Đà Nẵng đang có 155 doanh nghiệp cầu đường trong danh bạ (thứ 4 trên 34 tỉnh thành).

Danh bạ chỉ ghi lại thông tin đăng ký công khai, không đánh giá chất lượng hay giá cả của cơ sở. Trước khi tới, nên hỏi giờ mở cửa và các điều kiện quan trọng với bạn.

Doanh nghiệp cầu đường tại Phường Hải Châu

Đếm trên danh bạ này, không phải số liệu chính thức. Bấm từng ô để xem danh sách.

Nên hỏi trước khi đến
  • Công trình tương tựHỏi đã làm đường, cầu cùng loại và quy mô ở đâu, xong năm nào, và đến xem tận nơi: mặt đường còn phẳng không, có lún vệt bánh xe, nứt, bong bật không.
  • Máy móc và trạm trộnHỏi lu, máy rải, máy san là của họ hay đi thuê; bê tông nhựa lấy từ trạm trộn nào, cách công trường bao xa, nhiệt độ nhựa khi tới nơi được kiểm thế nào.
  • Chỉ huy trưởngXin tên và chứng chỉ hành nghề của chỉ huy trưởng công trường, hỏi người đó có mặt thường xuyên hay chỉ đến lúc nghiệm thu.
  • Kết cấu và vật liệuĐề nghị ghi rõ trong báo giá chiều dày từng lớp (móng, mặt), loại cấp phối, loại nhựa hoặc mác bê tông, độ chặt yêu cầu — không nhận báo giá chỉ ghi "trọn gói theo mét vuông".
  • Thí nghiệmHỏi thí nghiệm độ chặt, chiều dày, vật liệu do phòng thí nghiệm nào làm, bên nào trả tiền, kết quả có giao bản gốc cho bạn không.
  • Bảo hànhHỏi thời hạn bảo hành, khoản tiền giữ lại bảo hành, và hư hỏng nào (lún, nứt, bong) thì họ phải sửa không tính tiền.
Cơ quan & tra cứu

Có thể đối chiếu thông tin của cơ sở hoặc gửi phản ánh tới các nơi dưới đây.

ThuếCơ quan thuế quản lý tại Đà Nẵng

Tra tình trạng mã số thuế 0302427817-001 trên trang tra cứu người nộp thuế của cơ quan thuế.

Năng lực hoạt động xây dựng, chứng chỉ hành nghềSở Xây dựng cấp tỉnh và cổng thông tin năng lực hoạt động xây dựng của Bộ Xây dựng

Tra chứng chỉ năng lực tổ chức, chứng chỉ hành nghề cá nhân; quản lý chất lượng công trình giao thông ở địa phương.

Đấu nối, thi công trên đường đang khai thácSở Xây dựng (lĩnh vực giao thông) hoặc cơ quan quản lý đường bộ theo cấp đường

Cấp phép thi công, đấu nối đường nhánh vào đường đang khai thác, tổ chức giao thông khi thi công.

Đăng ký doanh nghiệpCổng thông tin quốc gia về đăng ký doanh nghiệp

Tra tình trạng pháp lý, ngành nghề đăng ký, người đại diện theo pháp luật của doanh nghiệp.

Thủ tục hành chínhCổng Dịch vụ công quốc gia

Tra cứu và nộp hồ sơ thủ tục hành chính trực tuyến: dichvucong.gov.vn.

Từ khoá

Cùng Phường Hải Châu và gần đây

Xem tất cả 155 doanh nghiệp ở Đà Nẵng →

Đọc trước khi thuê nhà thầu cầu đường

Câu hỏi thường gặp

Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Phú Vinh ở đâu?

Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Phú Vinh có địa chỉ đăng ký: 202 Nguyễn Chí Thanh, Phường Hải Châu, TP Đà Nẵng. Phường Hải Châu là phường/xã mới từ 1/7/2025, gồm địa bàn cũ Phường Hải Châu, Phường Phước Ninh, Phường Thạch Thang, Phường Thanh Bình (Quận Hải Châu) và 1 đơn vị cũ khác. Danh bạ chưa có toạ độ chính xác; bản đồ tìm theo chữ địa chỉ.

Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Phú Vinh mở cửa mấy giờ?

Danh bạ chưa có giờ mở cửa của cơ sở này. Chủ cơ sở có thể bổ sung qua mục "Nhận & bổ sung hồ sơ".

Mã số thuế của Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Phú Vinh là gì?

Mã số thuế: 0302427817-001, ngày bắt đầu hoạt động 25/09/2015. Có thể tự tra lại trên trang tra cứu người nộp thuế của cơ quan thuế để xem tình trạng mới nhất.

Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Phú Vinh còn hoạt động không?

Theo dữ liệu đăng ký công khai (cập nhật trong danh bạ ngày 25/10/2026), cơ sở đang ở trạng thái hoạt động. Trạng thái này không cho biết hôm nay cơ sở có mở cửa hay không — nên liên hệ trước khi tới.

Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Phú Vinh có nhận làm đường nhỏ, đường nội bộ không?

Danh bạ chỉ có thông tin đăng ký doanh nghiệp, không có danh sách công trình hay quy mô nhận việc. Khi liên hệ, hãy nói rõ chiều dài, bề rộng, loại mặt đường mong muốn, xe nặng nhất sẽ chạy và địa điểm, rồi hỏi họ đã làm việc tương tự ở đâu.

Thuê Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Phú Vinh cần lưu ý gì?

Ký hợp đồng với pháp nhân, kèm bản vẽ hoặc mặt cắt kết cấu, khối lượng, tiến độ, cách nghiệm thu và bảo hành. Thanh toán theo khối lượng đã nghiệm thu, chuyển khoản vào tài khoản doanh nghiệp, giữ lại một phần cho bảo hành.

Gần Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Phú Vinh còn doanh nghiệp cầu đường nào?

Danh bạ có 13 doanh nghiệp cầu đường khác cùng Phường Hải Châu và 155 doanh nghiệp cầu đường trên toàn Đà Nẵng; danh sách ở cuối trang.

Đây là doanh nghiệp của bạn?

Niêm yết để hiện số điện thoại, website và nhận yêu cầu của khách trực tiếp.

Đã đóng cửa hay sai thông tin? Báo sai thông tin

Nguồn dữ liệu & miễn trừ